Skuldabréf

Verðtryggt 22.04.2018 00:45 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 3,01 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,83% 0,00% 0
HFF150434 7,83 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,87% 0,00% 0
HFF150644 12,06 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,93% 0,00% 0
LSS150434 7,73 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,40% 0,00% 0
RIKS 21 0414 2,87 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,73% 0,00% 0
RIKS 30 0701 10,18 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,83% 0,02% 1
RIKS 33 0321 12,42 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,90% 0,00% 0
LBANK CBI 22 3,77 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,30% 0,00% 0
LBANK CBI 24 6,01 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,49% 0,00% 0
LBANK CBI 28 9,06 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,48% 0,00% 0
Óverðtryggt 22.04.2018 12:45 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,84 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,48% -0,08% 1
RIKB 20 0205 1,73 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,84% 0,00% 2
RIKB 22 1026 3,91 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,10% -0,12% 4
RIKB 25 0612 5,50 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,17% 0,06% 6
RIKB 28 1115 8,24 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,41% -0,15% 6
RIKB 31 0124 9,11 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,38% 0,29% 5
RIKV 18 0807 0,29 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,17% 0,05% 1
LBANK CB 21 3,32 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,37% 0,00% 1
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.