Skuldabréf

Verðtryggt 15.08.2018 03:31 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,95 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,94% 0,19% 2
HFF150434 7,52 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,88% 0,04% 2
HFF150644 12,01 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,92% 0,58% 1
LSS150434 7,40 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,45% 0,00% 0
LSS151155 14,86 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,45% 0,00% 0
RIKS 21 0414 2,56 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,61% 0,32% 6
RIKS 30 0701 10,16 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,78% 0,19% 2
RIKS 33 0321 12,08 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,97% -0,42% 3
LBANK CBI 24 5,68 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,53% 0,00% 0
LBANK CBI 28 8,72 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,54% 0,00% 0
Óverðtryggt 15.08.2018 03:31 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,53 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,46% 0,00% 0
RIKB 20 0205 1,42 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,98% -0,08% 4
RIKB 22 1026 3,59 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,30% -0,35% 6
RIKB 25 0612 5,55 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,40% -0,69% 8
RIKB 28 1115 7,90 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,63% -0,83% 7
RIKB 31 0124 8,76 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,61% -1,26% 8
LBANK CB 19 1,03 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,81% 0,00% 0
LBANK CB 21 3,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,53% 0,00% 0
LBANK CB 23 4,59 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,67% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.