Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 10:27

13,72
Hækkun 0,03
+0,22%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 21.688.612
Hæsta verð 13,74 Lægsta verð 13,72
Hæsta kauptilboð 13,72 Lægsta sölutilboð 13,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 13,69 11,55 13,70 12,61 17,41% 17,20%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332