Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 19. júl. 2018 kl: 00:00

32,60
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 0 Velta markaðsverð 0
Hæsta verð 0 Lægsta verð 0
Hæsta kauptilboð 32,30 Lægsta sölutilboð 32,75

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 33,10 32,60 32,60 37,50 34,64 -1,51% 17,97%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332