Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 09:30

6,40
Hækkun 0,02
+0,31%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 9.600.000
Hæsta verð 6,40 Lægsta verð 6,40
Hæsta kauptilboð 6,38 Lægsta sölutilboð 6,47

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 6,38 6,35 7,40 6,82 -2,82% 18,74%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332