Samanburður þróunar

Sjóvá-Almennar tryggingar (SJOVA)

Síðustu viðskipti: 14. ágú. 2018 kl: 11:07

14,53
Lækkun -0,17
-1,16%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 277.029
Hæsta verð 14,53 Lægsta verð 14,53
Hæsta kauptilboð 14,53 Lægsta sölutilboð 14,72

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sjóvá-Almennar tryggingar 16,45 14,53 14,29 17,85 16,55 -11,67% 16,98%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332