Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 10:22

4,42
Hækkun 0,02
+0,46%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 152.422.500
Hæsta verð 4,42 Lægsta verð 4,42
Hæsta kauptilboð 4,40 Lægsta sölutilboð 4,43

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,40 4,02 4,46 4,23 6,55% 17,15%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332