Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 20. júl. 2018 kl: 14:44

4,07
Lækkun -0,04
-0,97%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 505.999
Hæsta verð 4,07 Lægsta verð 4,07
Hæsta kauptilboð 4,07 Lægsta sölutilboð 4,13

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,11 4,02 4,52 4,29 -0,36% 15,50%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332