Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag (REITIR)

Síðustu viðskipti: 20. júl. 2018 kl: 10:47

79,20
Lækkun -0,55
-0,69%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 19.910.000
Hæsta verð 79,75 Lægsta verð 79,20
Hæsta kauptilboð 79,20 Lægsta sölutilboð 80,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag 86,00 79,20 79,00 92,80 86,69 -7,91% 13,70%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332