Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 20. júl. 2018 kl: 15:03

20,25
Hækkun 0,20
+1,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 60.650.000
Hæsta verð 20,25 Lægsta verð 20,15
Hæsta kauptilboð 20,15 Lægsta sölutilboð 20,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 20,25 20,05 27,10 24,11 -21,05% 15,34%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332