Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 10:31

25,20
Hækkun 0,20
+0,80%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 25.200.000
Hæsta verð 25,20 Lægsta verð 25,20
Hæsta kauptilboð 24,95 Lægsta sölutilboð 25,25

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 25,00 24,20 27,10 25,46 -2,53% 16,27%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332