Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 09:56

20,90
Lækkun -0,20
-0,95%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 401.280
Hæsta verð 20,90 Lægsta verð 20,90
Hæsta kauptilboð 20,90 Lægsta sölutilboð 21,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 21,10 20,75 27,20 25,17 -21,27% 31,31%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332