Samanburður þróunar

N1 (N1)

Síðustu viðskipti: 20. júl. 2018 kl: 14:18

106,50
Hækkun 0,50
+0,47%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 63.913.900
Hæsta verð 107,00 Lægsta verð 105,50
Hæsta kauptilboð 105,50 Lægsta sölutilboð 107,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
N1 114,00 106,00 103,00 131,50 118,46 -7,02% 22,79%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332