Samanburður þróunar

N1 (N1)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 09:30

117,50
Hækkun 1,00
+0,86%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 29.375.000
Hæsta verð 117,50 Lægsta verð 117,50
Hæsta kauptilboð 117,00 Lægsta sölutilboð 118,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
N1 114,00 116,50 114,00 131,50 123,06 2,19% 23,10%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332