Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 10:24

380,00
Hækkun 3,50
+0,93%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 38.710.000
Hæsta verð 380,00 Lægsta verð 379,50
Hæsta kauptilboð 378,00 Lægsta sölutilboð 382,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 376,50 320,00 379,50 360,47 16,56% 17,49%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332