Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 20. júl. 2018 kl: 15:22

391,50
Hækkun 3,25
+0,84%
Viðskipti í dag
Fjöldi 15 Velta markaðsverð 458.644.250
Hæsta verð 391,50 Lægsta verð 386,00
Hæsta kauptilboð 389,00 Lægsta sölutilboð 392,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 391,50 320,00 395,00 371,79 21,21% 15,47%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332