Samanburður þróunar

Landsbréf - LEQ UCITS ETF (LEQ)

Síðustu viðskipti: 12. apr. 2018 kl: 00:00

1.678,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 0 Velta markaðsverð 0
Hæsta verð 0 Lægsta verð 0
Hæsta kauptilboð 1.684,00 Lægsta sölutilboð 1.705,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1.554,00 1.678,00 1.554,00 1.681,00 1.656,96 7,98% 8,31%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332