Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 20. júl. 2018 kl: 15:20

8,99
Lækkun -0,01
-0,11%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 74.036.656
Hæsta verð 9,06 Lægsta verð 8,98
Hæsta kauptilboð 8,95 Lægsta sölutilboð 9,05

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 8,99 8,98 16,55 13,93 -38,89% 45,16%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332