Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 09:30

14,30
Hækkun 0,15
+1,06%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 28.540.000
Hæsta verð 14,30 Lægsta verð 14,24
Hæsta kauptilboð 14,18 Lægsta sölutilboð 14,39

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 14,15 14,00 16,55 15,42 -3,81% 22,47%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332