Samanburður þróunar

Hagar (HAGA)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 10:16

42,50
Hækkun 0,20
+0,47%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 50.638.400
Hæsta verð 42,50 Lægsta verð 42,20
Hæsta kauptilboð 42,50 Lægsta sölutilboð 42,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar 35,75 42,30 35,65 45,00 41,32 18,32% 21,17%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332