Samanburður þróunar

Hagar (HAGA)

Síðustu viðskipti: 20. júl. 2018 kl: 11:10

44,40
Lækkun -0,35
-0,78%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 31.514.200
Hæsta verð 44,75 Lægsta verð 44,20
Hæsta kauptilboð 44,45 Lægsta sölutilboð 45,05

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar 35,75 44,75 35,65 47,00 42,57 25,17% 21,74%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332