Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 18. apr. 2018 kl: 00:00

224,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 0 Velta markaðsverð 0
Hæsta verð 0 Lægsta verð 0
Hæsta kauptilboð 223,50 Lægsta sölutilboð 226,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 250,50 224,00 224,00 262,00 237,73 -10,58% 18,93%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332