Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 20. júl. 2018 kl: 10:41

8,38
Hækkun 0,03
+0,30%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 37.687.500
Hæsta verð 8,38 Lægsta verð 8,38
Hæsta kauptilboð 8,33 Lægsta sölutilboð 8,42

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 10,20 8,35 8,35 10,69 9,82 -18,14% 16,97%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332