Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 09:30

10,45
Hækkun 0,10
+0,97%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 31.350.000
Hæsta verð 10,45 Lægsta verð 10,45
Hæsta kauptilboð 10,40 Lægsta sölutilboð 10,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 10,20 10,35 9,69 10,69 10,13 1,47% 18,03%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332