Hlutabréf

Breytingar á markaði20.4.2018 10:47 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Eik fasteignafélag hf 10,45 0,97 10,4 10,45 31.350.000 09:30 10,45 10,45 3 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 224 - 223,5 226 - 18.4.2018 0 ISK
Hagar hf. 42,5 0,47 42,5 42,8 50.638.400 10:16 42,5 42,2 4 ISK
HB Grandi hf. 34,7 14,90 34,1 34,7 19.158.500 10:24 34,7 34,5 3 ISK
Icelandair Group hf. 14,3 1,06 14,19 14,39 28.540.000 09:30 14,3 14,24 2 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1678 - 1684 1705 - 12.4.2018 0 ISK
Marel hf. 380 0,93 378 382,5 38.710.000 10:24 380 379,5 2 ISK
N1 hf. 117,5 0,86 117 118,5 29.375.000 09:30 117,5 117,5 1 ISK
Origo hf. 20,9 -0,95 20,9 21,35 401.280 09:56 20,9 20,9 1 ISK
Reginn hf. 25,2 0,80 24,95 25,25 25.200.000 10:31 25,2 25,2 2 ISK
Reitir fasteignafélag hf 92,2 1,82 91,4 92 101.417.963 09:51 92,2 91,7 4 ISK
Síminn hf. 4,415 0,46 4,4 4,43 152.422.500 10:22 4,42 4,415 7 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 17,55 1,45 17,45 17,55 57.790.000 09:34 17,55 17,55 5 ISK
Skeljungur hf. 6,4 0,31 6,38 6,47 9.600.000 09:30 6,4 6,4 1 ISK
Sýn hf. 71,35 - 71 72 - 18.4.2018 0 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 36,3 - 36 36,4 18.150.000 09:30 36,3 36,3 1 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 13,72 0,22 13,72 13,8 21.688.612 10:27 13,74 13,72 2 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.