Hlutabréf

Breytingar á markaði23.1.2018 00:07 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Eik fasteignafélag hf 10,59 0,38 10,5 10,58 75.388.275 22.1.2018 10,59 10,54 5 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 259,5 -0,19 259,5 261,5 368.843.896 22.1.2018 261,5 259,5 12 ISK
Fjarskipti hf. 69,7 - 68,7 69,7 - 19.1.2018 0 ISK
Hagar hf. 40,5 0,75 40,5 40,9 85.660.393 22.1.2018 40,6 40,3 7 ISK
HB Grandi hf. 36,4 1,68 36,25 36,75 253.300.000 22.1.2018 36,4 35,8 9 ISK
Icelandair Group hf. 16,55 0,61 16,55 16,65 344.300.788 22.1.2018 16,65 16,5 31 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1660 - 1660 1677 - 19.1.2018 0 ISK
Marel hf. 350 0,57 348 350,5 278.648.509 22.1.2018 350 348 13 ISK
N1 hf. 126 1,61 126 127 174.203.577 22.1.2018 127 125 12 ISK
Nýherji hf. 27,2 - 26,95 27,6 10.880.000 22.1.2018 27,2 27,2 1 ISK
Reginn hf. 26,25 0,57 26,1 26,4 127.080.000 22.1.2018 26,25 26,2 5 ISK
Reitir fasteignafélag hf 89,9 -0,11 89,9 90,9 92.368.932 22.1.2018 90,5 89,9 5 ISK
Síminn hf. 4,26 -1,62 4,25 4,3 112.403.300 22.1.2018 4,32 4,26 5 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 17,4 - 17,3 17,4 1.740.000 22.1.2018 17,4 17,4 1 ISK
Skeljungur hf. 7 0,65 6,97 7,07 31.425.000 22.1.2018 7 6,95 3 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 34,95 0,14 34,95 35,4 43.581.365 22.1.2018 35,3 34,95 4 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 12,155 - 12,07 12,25 - 18.1.2018 0 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.