Hlutabréf

Breytingar á markaði17.6.2018 21:54 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 88,8 - 88 88,5 73.656.047 15.6.2018 93 86 61 ISK
Eik fasteignafélag hf 9,45 -0,53 9,39 9,52 52.325.000 15.6.2018 9,64 9,45 4 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 211,25 1,32 210 212 98.285.214 15.6.2018 213 210,5 14 ISK
Hagar hf. 46,15 1,54 45,6 46,15 88.184.500 15.6.2018 46,15 46,15 3 ISK
HB Grandi hf. 34,5 -0,14 34,2 34,5 229.106 15.6.2018 34,55 34,5 2 ISK
Heimavellir hf. 1,25 -0,79 1,26 1,27 78.367.623 15.6.2018 1,29 1,25 15 ISK
Icelandair Group hf. 12,12 2,36 12,08 12,2 275.206.787 15.6.2018 12,21 12 17 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1643 -1,02 1641 1660 63.406.115 15.6.2018 1660 1643 3 ISK
Marel hf. 395 1,41 392 395 696.082.149 15.6.2018 397 392 15 ISK
N1 hf. 118 - 117,5 118,5 89.354.145 15.6.2018 119 118 5 ISK
Origo hf. 21 1,20 20,8 21,3 21.000.000 15.6.2018 21 21 1 ISK
Reginn hf. 22,65 0,22 22,5 22,8 171.167.600 15.6.2018 23,05 22,65 7 ISK
Reitir fasteignafélag hf 84 -0,83 84 84,8 178.768.408 15.6.2018 85,8 84 9 ISK
Síminn hf. 4,5 0,67 4,48 4,54 134.394.443 15.6.2018 4,55 4,5 7 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 16,6 1,84 16,55 16,7 199.050.017 15.6.2018 16,6 16,5 10 ISK
Skeljungur hf. 6,9 1,77 6,83 6,92 63.164.349 15.6.2018 6,92 6,875 6 ISK
Sýn hf. 69,4 1,02 68,6 69,4 47.112.000 15.6.2018 69,4 69,2 3 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 35 0,57 34,65 35 87.500 15.6.2018 35 35 1 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 13,285 0,95 13,21 13,36 52.359.938 15.6.2018 13,3 13,21 5 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.