Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 15. jún. 2018 kl: 10:38

69,40
Hækkun 0,70
+1,02%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 47.112.000
Hæsta verð 69,40 Lægsta verð 69,20
Hæsta kauptilboð 68,60 Lægsta sölutilboð 69,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 67,80 69,40 63,50 72,80 68,55 2,36% 14,75%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332