Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 14. ágú. 2018 kl: 15:46

6,32
Lækkun -0,04
-0,63%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 19.358.712
Hæsta verð 6,36 Lægsta verð 6,32
Hæsta kauptilboð 6,32 Lægsta sölutilboð 6,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 6,32 6,05 7,40 6,64 -3,73% 19,07%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332