Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 15. jún. 2018 kl: 15:19

6,90
Hækkun 0,12
+1,77%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 63.164.349
Hæsta verð 6,92 Lægsta verð 6,88
Hæsta kauptilboð 6,83 Lægsta sölutilboð 6,92

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 6,90 6,28 7,40 6,75 5,10% 19,07%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332