Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 14. ágú. 2018 kl: 15:46

4,10
Lækkun -0,04
-0,97%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 1.386.190
Hæsta verð 4,10 Lægsta verð 4,10
Hæsta kauptilboð 4,10 Lægsta sölutilboð 4,16

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,10 3,93 4,52 4,26 -0,61% 16,11%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332