Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 15. jún. 2018 kl: 13:44

4,50
Hækkun 0,03
+0,67%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 134.394.443
Hæsta verð 4,55 Lægsta verð 4,50
Hæsta kauptilboð 4,48 Lægsta sölutilboð 4,54

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,50 4,02 4,52 4,29 9,09% 15,77%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332