Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 15. jún. 2018 kl: 11:56

22,65
Hækkun 0,05
+0,22%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 171.167.600
Hæsta verð 23,05 Lægsta verð 22,65
Hæsta kauptilboð 22,50 Lægsta sölutilboð 22,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 22,65 21,80 27,10 24,79 -11,70% 15,35%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332