Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 14. ágú. 2018 kl: 15:08

19,45
Lækkun -0,13
-0,64%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 7.293.750
Hæsta verð 19,45 Lægsta verð 19,45
Hæsta kauptilboð 19,45 Lægsta sölutilboð 19,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 19,45 19,45 27,10 23,65 -24,17% 14,88%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332