Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 15. jún. 2018 kl: 10:52

21,00
Hækkun 0,25
+1,20%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 21.000.000
Hæsta verð 21,00 Lægsta verð 21,00
Hæsta kauptilboð 20,80 Lægsta sölutilboð 21,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 21,00 20,25 27,20 23,89 -21,64% 27,89%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332