Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 14. ágú. 2018 kl: 11:50

21,65
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 1.507.749
Hæsta verð 21,65 Lægsta verð 21,65
Hæsta kauptilboð 21,20 Lægsta sölutilboð 21,65

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 21,65 19,78 27,20 23,07 -19,22% 26,90%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332