Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 14. ágú. 2018 kl: 15:37

359,50
Lækkun -4,50
-1,24%
Viðskipti í dag
Fjöldi 12 Velta markaðsverð 237.846.448
Hæsta verð 364,00 Lægsta verð 359,50
Hæsta kauptilboð 356,00 Lægsta sölutilboð 361,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 359,50 320,00 395,00 371,64 11,30% 16,73%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332