Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 15. jún. 2018 kl: 15:22

395,00
Hækkun 5,50
+1,41%
Viðskipti í dag
Fjöldi 15 Velta markaðsverð 696.082.149
Hæsta verð 397,00 Lægsta verð 392,00
Hæsta kauptilboð 392,00 Lægsta sölutilboð 395,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 395,00 320,00 395,00 368,77 22,29% 16,49%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332