Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 14. ágú. 2018 kl: 15:24

8,53
Hækkun 0,29
+3,52%
Viðskipti í dag
Fjöldi 35 Velta markaðsverð 303.659.059
Hæsta verð 8,53 Lægsta verð 8,30
Hæsta kauptilboð 8,45 Lægsta sölutilboð 8,53

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 8,53 7,85 16,55 13,36 -42,01% 45,99%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332