Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 15. jún. 2018 kl: 15:12

12,12
Hækkun 0,28
+2,36%
Viðskipti í dag
Fjöldi 17 Velta markaðsverð 275.206.787
Hæsta verð 12,21 Lægsta verð 12,00
Hæsta kauptilboð 12,08 Lægsta sölutilboð 12,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 12,12 11,41 16,55 14,47 -17,61% 23,52%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332