Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 14. ágú. 2018 kl: 14:10

1,15
Lækkun -0,01
-0,86%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 2.639.223
Hæsta verð 1,17 Lægsta verð 1,15
Hæsta kauptilboð 1,15 Lægsta sölutilboð 1,17

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,24 1,15 1,13 1,29 1,19 -7,26% 26,76%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332