Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 15. jún. 2018 kl: 15:25

1,25
Lækkun -0,01
-0,79%
Viðskipti í dag
Fjöldi 15 Velta markaðsverð 78.367.623
Hæsta verð 1,29 Lægsta verð 1,25
Hæsta kauptilboð 1,26 Lægsta sölutilboð 1,27

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,24 1,25 1,19 1,29 1,24 0,81% 39,84%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332