Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 15. jún. 2018 kl: 14:41

211,25
Hækkun 2,75
+1,32%
Viðskipti í dag
Fjöldi 14 Velta markaðsverð 98.285.214
Hæsta verð 213,00 Lægsta verð 210,50
Hæsta kauptilboð 210,00 Lægsta sölutilboð 212,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 250,50 211,25 188,00 262,00 226,06 -15,67% 22,94%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332